Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Na'urar Cika Zafi

Takaitaccen Bayani:

Farashin EGHF-01zafi zuba injin cikawaInjin cika bututu ne guda ɗaya, wanda aka ƙera don samar da samfuran godet da kwalba, kamar lipstick, lip balm, foda mai ruwa, cream, balsam, jelly mai da sauran samfuran zafi masu zafi.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Hanya ce mai kyau don haɓaka samfuranmu da sabis ɗinmu. Manufarmu ita ce haɓaka samfuran ƙirƙira ga abokan ciniki tare da kyakkyawar ƙwarewa donKayan kwalliya Flat Labeling Machine, Injin Ciko Mai Muhimmanci, Injin Latsa ido, Tabbatar kun zo jin cikakken farashi-free don yin magana da mu don ƙungiya. kuma muna tunanin za mu raba ingantacciyar ƙwarewar kasuwanci mai amfani tare da duk dillalan mu.
Cikakken Injin Cika Mai zafi:

Na'urar Cika Zafi

Farashin EGHF-01zafi zuba injin cikawaInjin cika bututu ne guda ɗaya, wanda aka tsara don samar da samfuran godet da kwalba,
kamar lipstick, lebe, foda mai ruwa, cream, balsam, jelly na man fetur da sauran kayan zafi masu zafi.

Zafafan Zuba Kayan Cika Injin Target

zafi zuba inji

Fasalolin Injin Cika Mai zafi

.Cikin bututun ƙarfe guda ɗaya

.1 saitin tankin jaket na Layer 25L tare da hita da mahaɗa.lokacin zafi da zafin jiki mai zafi da saurin haɗuwa da daidaitacce

.Cika bututun ƙarfe tsawo za a iya gyara a matsayin jar / godet size

.Mai ƙidayar lantarki yana sarrafa ƙarar cikawa

.Gear famfo nau'in cika nau'in, ƙarar dosing da saurin bututun kaya wanda aka sarrafa ta hanyar shigarwar dijital, daidaito + -0.5%

.PLC iko

Teburin sanyaya ta atomatik a ƙarƙashin zafin jiki

.Cooling Machine(na zaɓi)

Na'ura mai zafi mai zafi Zabi

.Cika bututun ƙarfe tare da cika motsi sama ta servo motor

Hot zuba cika inji Ƙarfin

.2400pcs/h

Bayanin Injin Cika Mai zafi

mashin mai zafi 1

Zafafan Zuba Mai Cika Na'ura Youtube Video Link

Cikakkiyar Injin Zuba Mai zafi

mashin mai zafi 6     mashin mai zafi 1     mashin mai zafi 7

25L Layer jaket tanki tare da dumama da hadawa        Mixer, saurin haɗawa ana iya daidaita shiGear famfo cika nau'in, saurin da ƙarar ƙarar daidaitawa     

mashin mai zafi 7     zafi zuba inji     mashin mai zafi 5

Cika lipstickCiko kayayyakin kwalba                                                                       Girman mai isar da jagora mai daidaitawa azaman girman godet/girman kwalba


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Hotuna dalla-dalla na Injin Zuba Ruwa mai zafi

Hotuna dalla-dalla na Injin Zuba Ruwa mai zafi

Hotuna dalla-dalla na Injin Zuba Ruwa mai zafi

Hotuna dalla-dalla na Injin Zuba Ruwa mai zafi

Hotuna dalla-dalla na Injin Zuba Ruwa mai zafi

Hotuna dalla-dalla na Injin Zuba Ruwa mai zafi


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Kayayyakin da aka gudanar da kyau, ƙwararrun ƙungiyar samun kudin shiga, da mafi kyawun samfuran tallace-tallace da sabis; Mun kasance kuma haɗin kai babban iyali, duk mutane suna tsayawa tare da farashin kasuwanci "haɗin kai, sadaukarwa, haƙuri" don Na'urar Cika Mai Kyau, Samfurin zai ba da damar zuwa duk faɗin duniya, kamar: Indiya, Girka, Latvia, Suna yin samfuri mai ƙarfi da haɓaka yadda ya kamata a duk faɗin duniya. Kada ku taɓa ɓacewa manyan ayyuka cikin sauri, dole ne ku sami kyakkyawan inganci. Jagoranci bisa ka'idar Prudence, Inganci, Ƙungiya da Ƙirƙira. kamfanin. Yi ƙoƙari mai kyau don faɗaɗa kasuwancinta na duniya, haɓaka ƙungiyarsa. rofit da ɗaga sikelin fitar da shi. Muna da tabbacin cewa za mu sami kyakkyawan fata kuma za a rarraba mu a duk faɗin duniya a cikin shekaru masu zuwa.
  • Ma'aikatan fasaha na masana'anta ba kawai suna da babban matakin fasaha ba, matakin Ingilishi kuma yana da kyau sosai, wannan babban taimako ne ga sadarwar fasaha. Taurari 5 Daga Austin Helman daga Porto - 2018.02.04 14:13
    Kamfanin yana da suna mai kyau a cikin wannan masana'antar, kuma a ƙarshe ya nuna cewa zabar su zabi ne mai kyau. Taurari 5 By Charlotte daga Croatia - 2018.12.22 12:52
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana