Dangane da buƙatu daga abokan ciniki, muna yin na'ura mai cike da lebe tare da tanki mai dumama.
An sanye da tanki mai dumama tare da mahaɗa da na'urar matsa lamba don ƙara matsa lamba don babban ruwa mai ɗanɗano don motsawa ƙasa sannu a hankali yayin cikawa. Tankin dumama shine tankin jaket, tsakiya shine mai dumama. Don amfani da bututun dumama don sanya mai ya yi zafi sannan a tabbatar da yin zafi yayin da ake cikawa. Kamar haka, ba za a sami matsalar toshewa ba saboda babban danko.Wasu abokan ciniki suna son tankuna masu cika biyu, lokacin da tanki ɗaya ke aiki, ɗayan kuma ana iya shirya shi don preheating, wanda zai iya adana ɗan lokaci na shirye-shiryen kuma tabbatar da saurin aiki.An saita tankuna masu cika biyu akan firam ɗaya. Don yin sako-sako da dunƙule, zai iya sa tankuna su motsa kuma su tube.
Lokacin da abokin ciniki yana buƙatar cika gashin leɓe ko goge ƙusa, launi yana buƙatar canzawa. Tankuna masu cika biyu kuma na iya zama da mahimmanci don canji. Ɗaya yana aiki, ɗayan kuma ana iya cire shi don tsaftacewa.Yin la'akari da tanki mai zafi yana da ɗan nauyi kuma don yin cire tanki cikin sauƙi, muna yin sabon zane game da firam don tankuna masu cikawa guda biyu. Hakanan za'a iya sanye shi da ƙaramin cokali mai yatsa don ɗaukar tanki kuma ya sauƙaƙa don tsaftacewa kuma yana da sauƙi don sake haɗawa.
Ƙarin cikakkun bayanai da kuke son sani, tuntuɓe mu kyauta.


Lokacin aikawa: Janairu-06-2021